Jeju Air

Jeju Air Flight papuntang Seoul

Tingnan ang Order List

Huling Na-update noong

Mag-book at makuha ang pinakamagagandang deal sa flight ng Jeju Air papuntang Seoul

Jeju (CJU)Seoul (GMP)
Miy, Ago 26
DIrekta
7CJeju Air

Mula sa

US$ 25.6

Presyo/ Pax

Mag-book
Jeju (CJU)Seoul (GMP)
Huw, Ago 27
DIrekta
7CJeju Air

Mula sa

US$ 26.48

Presyo/ Pax

Mag-book
Jeju (CJU)Seoul (GMP)
Miy, Set 2
DIrekta
7CJeju Air

Mula sa

US$ 27.45

Presyo/ Pax

Mag-book
Jeju (CJU)Seoul (GMP)
Miy, Set 16
DIrekta
7CJeju Air

Mula sa

US$ 27.51

Presyo/ Pax

Mag-book
Jeju (CJU)Seoul (GMP)
Miy, Set 9
DIrekta
7CJeju Air

Mula sa

US$ 27.88

Presyo/ Pax

Mag-book
Jeju (CJU)Seoul (GMP)
Mar, Ago 25
DIrekta
7CJeju Air

Mula sa

US$ 28.53

Presyo/ Pax

Mag-book
Busan (PUS)Seoul (GMP)
Lin, Ago 23
DIrekta
7CJeju Air

Mula sa

US$ 28.84

Presyo/ Pax

Mag-book
Busan (PUS)Seoul (GMP)
Huw, Ago 20
DIrekta
7CJeju Air

Mula sa

US$ 31.87

Presyo/ Pax

Mag-book
Busan (PUS)Seoul (GMP)
Sab, Set 12
DIrekta
7CJeju Air

Mula sa

US$ 31.87

Presyo/ Pax

Mag-book
Busan (PUS)Seoul (GMP)
Miy, Set 23
DIrekta
7CJeju Air

Mula sa

US$ 34.24

Presyo/ Pax

Mag-book
informationMangyaring tandaan na ang mga presyo na nakalista sa pahinang ito ay maaaring hindi updated at maaaring magbago nang walang paunang abiso. Sinisikap naming magbigay ng pinakatumpak at kasalukuyang impormasyon.

Impormasyon sa Flight ng Jeju Air papuntang Seoul

Mga Eksklusibong Deal sa Flight

Jeju - Seoul, US$ 25.6

Pinakamababang Buwan ng Pamasahe

Ago

Hanapin ang Pinakamagandang Biyahe at Kunin ang Iyong Perpektong Karanasan sa Pagbibiyahe

Jeju Air bilang Iyong Kasama sa Flight

Damhin ang nakamamanghang natural na kagandahan ng Seoul. Sa mga iconic na landmark nito at makulay na mga atraksyong panturista, nag-aalok ang destinasyong ito ng perpektong timpla ng pagpapahinga at kaguluhan. Lumikha ng mga itinatangi na alaala kasama ang iyong mga mahal sa buhay sa kahanga-hangang lungsod na ito. Para samahan ang iyong paglalakbay, nag-aalok ang Jeju Air ng komportableng flight papunta sa pinapangarap mong destinasyon.

Walang putol na Karanasan sa Pag-book sa Airpaz

Nahihirapang mag-book ng flight sa Jeju Air papuntang Seoul? Gamitin ang Airpaz para sa tuluy-tuloy na karanasan sa pag-book sa anumang destinasyon. Sa aming tulong, maaari kang magdagdag ng mga espesyal na kahilingan at i-customize ang iyong mga pangangailangan sa paglipad, lahat sa isang app. Sa aming 24/7 na suporta sa customer, tiyaking maayos at walang problema ang paglalakbay.

Murang Flight papuntang Seoul

Makakuha ng mga espesyal na alok para sa iyong flight gamit ang Airpaz. Samantalahin ang aming mga eksklusibong promo na puno ng mga kapana-panabik na alok at simulan ang iyong flight papuntang Seoul nang may kumpiyansa at kadalian! I-book ang iyong murang flight gamit ang pinakamagandang karanasan sa pagbibiyahe at walang kapantay na pagtitipid.

Tingnan ang iskedyul ng flight ng Jeju Air papuntang Seoul

Flight No.Modelo ng AircraftPag-alisPagdatingLugar na PanggagalinganPaliparan ng AlisLugar na PupuntahanPaliparan ng Pagdating
7C2604-00:30
06:50
Kota KinabaluBKI
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C72604-00:30
06:50
Kota KinabaluBKI
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C2624-00:50
08:40
SingaporeSIN
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C152-08:15
09:30
JejuCJU
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C7104-08:40
09:55
JejuCJU
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C1396-09:00
11:00
Osaka KansaiKIX
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C71402-09:00
10:30
FukuokaFUK
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C1402-09:00
10:30
FukuokaFUK
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C7106-09:45
11:00
JejuCJU
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C8402-09:50
12:30
QingdaoTAO
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C1602-10:00
12:15
ShizuokaFSZ
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C1612Boeing 787-910:30
12:10
HiroshimaHIJ
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C7110-10:35
11:50
JejuCJU
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C71392-10:50
12:50
Osaka KansaiKIX
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C71326-11:00
12:55
Osaka KansaiKIX
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C1326-11:00
12:55
Osaka KansaiKIX
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C71502-11:00
14:10
SapporoCTS
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C1502AIRBUS A350-100011:00
14:10
SapporoCTS
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C112-11:15
12:30
JejuCJU
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C7114-11:20
12:35
JejuCJU
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C154-12:10
13:25
JejuCJU
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C1404-12:15
13:45
FukuokaFUK
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C71404-12:15
13:45
FukuokaFUK
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C7118-12:20
13:35
JejuCJU
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C7120-13:25
14:40
JejuCJU
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C71472-13:40
15:25
FukuokaFUK
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C1616Boeing 787-914:40
16:20
HiroshimaHIJ
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C124-14:55
16:10
JejuCJU
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C1504-16:00
19:10
SapporoCTS
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C71504-16:00
19:10
SapporoCTS
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C7126-16:15
17:30
JejuCJU
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C1328-16:30
18:15
Osaka KansaiKIX
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C71328-16:30
18:15
Osaka KansaiKIX
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C1434-17:00
18:35
FukuokaFUK
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C7130-17:45
19:00
JejuCJU
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C1406-17:45
19:15
FukuokaFUK
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C71406-17:45
19:15
FukuokaFUK
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C1604-18:10
20:25
ShizuokaFSZ
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C7132-18:35
19:50
JejuCJU
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C132-18:35
19:50
JejuCJU
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C1408-19:50
21:20
FukuokaFUK
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C71408-19:50
21:20
FukuokaFUK
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo
7C134-20:05
21:20
JejuCJU
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C158-20:05
21:20
JejuCJU
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C7158-20:05
21:20
JejuCJU
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C136-20:50
22:05
JejuCJU
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C138-21:05
22:20
JejuCJU
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C7140-21:10
22:25
JejuCJU
Seoul
GMP
Tingnan ang Presyo
7C5304-22:45
07:15
Bali DenpasarDPS
Seoul
ICN
Tingnan ang Presyo

FAQ tungkol sa flight ng Jeju Air papuntang Seoul

Nagbibigay ba ang Jeju Air ng baggage allowance para sa paglipad patungong Seoul?
Hindi, hindi kasama ang libreng bagahe sa mga Lokal & Internasyonal na flight ng Jeju Air papuntang Seoul. Kailangan mong bumili ng bagahe nang hiwalay.
Nagbibigay ba ang Jeju Air ng online na check-in para sa mga flight papuntang Seoul?
Oo, nagbibigay ang Jeju Air ng online na check-in para sa mga flight papuntang Seoul, na nagpapahintulot sa iyo na maginhawang mag-check-in para sa iyong flight sa pamamagitan ng website o app ng airline. Sundin lamang ang mga tagubilin na ibinigay sa Airpaz upang makumpleto ang proseso.
Gaano katagal ang flight papuntang Seoul kasama si Jeju Air?
Ang tagal ng biyahe sa eroplano papuntang Seoul gamit ang Jeju Air ay humigit-kumulang 5h 20m.
Ano ang mga pinakasikat na paliparan para sa pagdating sa Seoul?
Ang Incheon International Airport, Gimpo International Airport ang pinakasikat na mga paliparan ng pagdating sa . Nag-aalok ang mga paliparang ito ng Taxi, Rental ng Kotse, Serbisyo sa Pagbabangko/ATM at marami pang ibang pasilidad upang mapahusay ang iyong karanasan sa paglalakbay. Maaari kang tumingin ng detalyadong impormasyon tungkol sa mga pasilidad at ayos ng terminal sa mga paliparang ito.
Ano ang mga pinakasikat na ruta ng paliparan patungong Seoul?
Ano ang mga pinakasikat na ruta ng lungsod patungong Seoul?
flight mula Taipei papuntang Seoul, flight mula Maynila papuntang Seoul, flight mula Tokyo papuntang Seoul ang mga pinakasikat na ruta ng lungsod papuntang Seoul. Nag-aalok ang mga rutang ito ng maginhawang koneksyon mula sa mga pangunahing lungsod.
Anong oras aalis ang pinakamaagang flight papuntang Seoul gamit ang Jeju Air?
Ang pinakaunang flight papuntang Seoul gamit ang Jeju Air ay umaalis nang 00:20. Maaari mong tingnan ang iskedyul na ito at ihambing ang iba pang available na flight sa Airpaz.
Anong oras aalis ang pinakabagong flight papuntang Seoul gamit ang Jeju Air?
Ang pinakahuling flight papuntang Seoul gamit ang Jeju Air ay umaalis nang 23:20. Maaari mong tingnan ang iskedyul na ito at ihambing ang iba pang available na flight sa Airpaz.

Mga Airline Partner ng Airpaz

Cebu Pacific Logo ImagesPhilippines AirAsia Logo ImagesThai AirAsia Logo ImagesThai Lion Air Logo ImagesAirAsia Logo ImagesWings Air Logo ImagesPhilippine Airlines Logo ImagesVietjet Air Logo ImagesThai Vietjet Air Logo ImagesBatik Air Malaysia Logo ImagesIndonesia AirAsia Logo ImagesSuper Air Jet Logo ImagesLion Air Logo ImagesNok Air Logo ImagesThai Airways Logo ImagesFrontier Airlines Logo ImagesBatik Air Logo ImagesGaruda Indonesia Logo Images
Tingnan ang mga Airline Partner

Bakit dapat maglakbay kasama ang Airpaz

Padaliin ang Iyong Bookin Experience

Padaliin ang Iyong Bookin Experience

Simple at maginhawang proseso ng booking

Malawak na Pagpipilian ng Travel Product

Malawak na Pagpipilian ng Travel Product

Alalahanin ang mga 'di malilimutang sandali kasama ang milyong-milyong flights at accomodations

Natatanging mga Offers Araw-araw

Natatanging mga Offers Araw-araw

Iba't-ibang promo na abot-kaya para sa lahat ng byahero

Eksperto sa Online Booking

Eksperto sa Online Booking

Kasama ang aming mga katuwang, kami ay nagbibigay-daan para sa mga pangangailangan ng mga byare noon pang 2011

Mapagmahal na Customer Support

Mapagmahal na Customer Support

Laging handa sa pagbigay ng tulong, ang aming customer support ay nakatutok 24/7 sa iyong lokal na salita

Local Booking Excitement sa Buong Mundo

Local Booking Excitement sa Buong Mundo

Banayag na booking experience na may kasamang lokal na payment,salapi, at salita