Suriin ang impormasyon tungkol sa Tocumen International Airport (PTY), mga terminal, mga pasilidad, at iba pa
Tungkol sa Tocumen International Airport
Pangalan ng Paliparan
Tocumen International Airport
IATA Code
PTY
ICAO Code
MPTO
Uri ng Paliparan
Lokal & Internasyonal
Lokasyon
Panama City, Panama
Timezone
Latitud
9.0667013
Longhitud
-79.389563
Mga pasilidad sa Tocumen International Airport
Hotel sa paliparan
ATM
Klinika at Botika
Serbisyo ng Pagpapalitan ng Salapi
Tindahan ng Duty Free
Lounge
Silid-pangangalaga ng sanggol
Mga Parking Lot
Dasalan
Restawran
Lugar ng paninigarilyo
Lugar ng paghihintay
Tulong sa Wheelchair
Mga Pagpipilian sa Transportasyon sa Tocumen International Airport
Bus
Car Rental
Taksi
Tren
Impormasyon ng Paliparan
Kilalanin
Tocumen International Airport (PTY/MPTO) ay isang pangunahing paliparan sa Panama City, na may mga Lokal & Internasyonal na Flight patungo sa maraming destinasyon. Humigit-kumulang 15 na airline ang nakabase dito, kabilang ang Copa Airlines, Avianca, at Air Europa, kaya maraming Flight ang mapagpipilian araw-araw.
Access sa Paliparan
Ang bawat biyahe ay nangangailangan ng panimulang punto, at ang sa iyo ay ang Tocumen International Airport sa Panama City. Mula roon, makakalibot ka gamit ang , kaya't planuhin nang maaga ang iyong ruta. Umalis nang bahagyang mas maaga, at hayaang lumago ang kasabikan sa bawat milya.
Mga Pasilidad sa Paliparan
Tocumen International Airport ay nag-aalok ng maayos na hanay ng mga pasilidad para panatilihing komportable ang iyong oras dito. Bukod sa mga pangunahing bagay — parking para masigurong ligtas ang iyong sasakyan, mga ATM para sa mabilis na pagkuha ng pera, at mga restaurant na nagsisilbi ng pagkain at inumin — makikita mo rin ang Hotel sa paliparan, ATM, Klinika at Botika, Serbisyo ng Pagpapalitan ng Salapi, Tindahan ng Duty Free, Lounge, Silid-pangangalaga ng sanggol, Mga Parking Lot, Dasalan, Restawran, Lugar ng paninigarilyo, Lugar ng paghihintay, at Tulong sa Wheelchair sa lugar. Magkasama, ginagawa ng mga ito ang paliparan na mas madali at mas kasiya-siyang daanan. Nagpaplano ng biyahe mula sa Tocumen International Airport? Ang Airpaz ay nagdadala sa iyo ng mga eksklusibong deal sa mga flight patungo sa iyong mga paboritong destinasyon — maging ito man ay isang mabilis na getaway, isang business trip, o isang bagong lugar na i-explore. Mag-book sa Airpaz at mapakinabangan ang iyong paglalakbay.
Huling Na-update noong
Mag-book at makuha ang pinakamahusay na flight deal sa Tocumen International Airport (PTY)
AviancaMula sa
US$ 112.46
Presyo/ Pax
AviancaMula sa
US$ 150.95
Presyo/ Pax
AviancaMula sa
US$ 151.1
Presyo/ Pax
AviancaMula sa
US$ 155.17
Presyo/ Pax
AviancaMula sa
US$ 155.97
Presyo/ Pax
Impormasyon sa paglipad sa Tocumen International Airport (PTY)
Pinakamababang Buwan ng Pamasahe
Ago
Suriin ang mga iskedyul ng flight sa Tocumen International Airport (PTY)
| Flight No. | Modelo ng Aircraft | Pag-alis | Pagdating | Lugar na Panggagalingan | Paliparan ng Alis | Lugar na Pupuntahan | Paliparan ng Pagdating | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CM395 | Boeing 737 | 12:01 | 19:36 | Panama City | PTY | Santiago | SCL | Tingnan ang Presyo |
| CM497 | Boeing 737 | 15:08 | 22:43 | Panama City | PTY | Santiago | SCL | Tingnan ang Presyo |
| CM171 | Boeing 737 | 15:51 | 23:26 | Panama City | PTY | Santiago | SCL | Tingnan ang Presyo |
| CM172 | - | 18:15 | 01:50 | Panama City | PTY | Santiago | SCL | Tingnan ang Presyo |
| CM474 | Boeing 737 | 19:25 | 03:00 | Panama City | PTY | Santiago | SCL | Tingnan ang Presyo |
| UX56 | Boeing 787 | 20:25 | 13:15 | Panama City | PTY | Madrid | MAD | Tingnan ang Presyo |
| IB258 | Airbus A330 | 21:05 | 14:10 | Panama City | PTY | Madrid | MAD | Tingnan ang Presyo |
| CM712 | - | 21:26 | 22:10 | Panama City | PTY | Managua | MGA | Tingnan ang Presyo |
| CM277 | Boeing 737 | 21:39 | 05:14 | Panama City | PTY | Santiago | SCL | Tingnan ang Presyo |
FAQ Tungkol sa Tocumen International Airport
Nangungunang mga airline na nagpapatakbo sa Tocumen International Airport
Sikat na Ruta galing sa Panama City
Pinakamahusay na Hotel Malapit sa Tocumen International Airport
Bakit dapat maglakbay kasama ang Airpaz

Padaliin ang Iyong Bookin Experience
Simple at maginhawang proseso ng booking

Malawak na Pagpipilian ng Travel Product
Alalahanin ang mga 'di malilimutang sandali kasama ang milyong-milyong flights at accomodations

Natatanging mga Offers Araw-araw
Iba't-ibang promo na abot-kaya para sa lahat ng byahero

Eksperto sa Online Booking
Kasama ang aming mga katuwang, kami ay nagbibigay-daan para sa mga pangangailangan ng mga byare noon pang 2011

Mapagmahal na Customer Support
Laging handa sa pagbigay ng tulong, ang aming customer support ay nakatutok 24/7 sa iyong lokal na salita

Local Booking Excitement sa Buong Mundo
Banayag na booking experience na may kasamang lokal na payment,salapi, at salita