Thai AirAsia

Chuyến bay Thai AirAsia đến Sân bay quốc tế Chiang Mai

Xem danh sách đặt chỗ

Cập nhật lần cuối

Đặt và nhận ưu đãi chuyến bay Thai AirAsia tốt nhất đến Sân bay quốc tế Chiang Mai

Băng Cốc (BKK)Chiang Mai (CNX)
Thứ 4, 4 thg 11
Bay thẳng
FDThai AirAsia

Bắt đầu từ

US$ 40.91

Giá/ Người

Đặt
Băng Cốc (BKK)Chiang Mai (CNX)
Thứ 5, 5 thg 11
Bay thẳng
FDThai AirAsia

Bắt đầu từ

US$ 41.4

Giá/ Người

Đặt
Băng Cốc (DMK)Chiang Mai (CNX)
Thứ 3, 10 thg 11
Bay thẳng
FDThai AirAsia

Bắt đầu từ

US$ 41.99

Giá/ Người

Đặt
Băng Cốc (BKK)Chiang Mai (CNX)
Thứ 3, 3 thg 11
Bay thẳng
FDThai AirAsia

Bắt đầu từ

US$ 42.56

Giá/ Người

Đặt
Băng Cốc (BKK)Chiang Mai (CNX)
Thứ 2, 2 thg 11
Bay thẳng
FDThai AirAsia

Bắt đầu từ

US$ 42.56

Giá/ Người

Đặt
Băng Cốc (BKK)Chiang Mai (CNX)
Thứ 3, 17 thg 11
Bay thẳng
FDThai AirAsia

Bắt đầu từ

US$ 43.99

Giá/ Người

Đặt
Băng Cốc (BKK)Chiang Mai (CNX)
CN, 1 thg 11
Bay thẳng
FDThai AirAsia

Bắt đầu từ

US$ 51.09

Giá/ Người

Đặt
Băng Cốc (BKK)Chiang Mai (CNX)
Thứ 5, 19 thg 11
Bay thẳng
FDThai AirAsia

Bắt đầu từ

US$ 57.26

Giá/ Người

Đặt
Udon Thani (UTH)Chiang Mai (CNX)
Thứ 6, 16 thg 10
Bay thẳng
FDThai AirAsia

Bắt đầu từ

US$ 64.73

Giá/ Người

Đặt
Khon Kaen (KKC)Chiang Mai (CNX)
Thứ 7, 17 thg 10
Bay thẳng
FDThai AirAsia

Bắt đầu từ

US$ 66.36

Giá/ Người

Đặt
informationXin lưu ý rằng giá được liệt kê trên trang này có thể không được cập nhật và có thể thay đổi mà không cần thông báo trước. Chúng tôi cố gắng cung cấp thông tin chính xác và mới nhất.

Thai AirAsia Thông tin chuyến bay đến Sân bay quốc tế Chiang Mai

Ưu đãi chuyến bay độc quyền

Băng Cốc - Chiang Mai, US$ 40.91

Tháng giá vé thấp nhất

Th11

Tìm Chuyến Đi Tốt Nhất và Có Trải Nghiệm Du Lịch Hoàn Hảo

Lên kế hoạch cho chuyến đi của bạn với Thai AirAsia

Được biết đến với phong cảnh ngoạn mục, di sản văn hóa đa dạng và các điểm tham quan địa phương sôi động, Chiang Mai mang đến một cuộc phiêu lưu đáng kinh ngạc và khó quên cho tất cả du khách. Từ khám phá các địa danh lịch sử đến thưởng thức các món ngon địa phương, luôn có thứ gì đó dành cho tất cả mọi người ở đây. Lên kế hoạch cho chuyến đi của bạn với Thai AirAsia đến Sân bay quốc tế Chiang Mai và làm mới tâm trí của bạn khỏi sự hối hả và nhộn nhịp của thế giới.

Airpaz là đối tác du lịch của bạn

Thai AirAsia FD (AIQ) hoạt động từ trung tâm chính tại Sân bay quốc tế Don Mueang và có trụ sở chính tại Thái Lan. Trước khi đặt vé, hãy kiểm tra chi tiết giá vé trên trang đặt vé của bạn, vì hành lý ký gửi, bữa ăn và chọn chỗ ngồi có thể khác nhau tùy theo loại vé. Điều này giúp bạn chọn được lựa chọn phù hợp nhất với chuyến đi của mình.

Bay đến Sân bay quốc tế Chiang Mai với giá thấp nhất

Với Airpaz, hãy đặt vé máy bay giá rẻ nhất đến điểm đến mơ ước của bạn. Tận hưởng kỳ nghỉ cùng những người thân yêu mà không phải lo lắng về ngân sách, vì Airpaz cung cấp nhiều ưu đãi đặc biệt dành cho bạn. Đặt vé máy bay giá rẻ chuyến bay đến Sân bay quốc tế Chiang Mai tại Airpaz để có trải nghiệm du lịch tuyệt vời nhất và tiết kiệm không gì sánh bằng.

Kiểm tra lịch trình chuyến bay của Thai AirAsia đến Sân bay quốc tế Chiang Mai

Số hiệu chuyến bayMẫu máy bayKhởi hànhĐếnThành phố xuất phátSân bay điThành phố đếnSân bay đến
FD3416-06:00
07:10
Băng CốcDMK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD3437-06:45
07:55
Băng CốcDMK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD3445-07:30
08:45
Băng CốcDMK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD8435-08:05
09:20
Băng CốcDMK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD4104-08:45
10:10
Băng CốcBKK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD3071-09:00
10:55
KrabiKBV
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD3435-09:20
10:35
Băng CốcDMK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD3427-10:10
11:25
Băng CốcDMK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD4106-10:40
12:05
Băng CốcBKK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD3159-10:55
12:45
PhuketHKT
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD3447-11:25
12:40
Băng CốcDMK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD9162-11:35
13:05
Băng CốcBKK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD4118-12:20
13:40
Băng CốcBKK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD3433-12:30
13:45
Băng CốcDMK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD3165-12:50
15:00
PhuketHKT
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD5423-13:00
14:50
Tây TạngURT
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD2011-13:10
14:15
Udon ThaniUTH
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD3425-13:20
14:35
Băng CốcDMK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD3425-13:40
15:00
Băng CốcDMK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD243-14:40
21:45
SapporoCTS
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD3439-14:40
15:55
Băng CốcDMK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD871-15:20
16:55
Hà NộiHAN
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD4120-15:45
17:10
Băng CốcBKK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD4108-16:35
17:55
Băng CốcBKK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD3441-16:50
18:10
Băng CốcDMK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD3901-17:20
18:35
Hua HinHHQ
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD3441-17:25
18:40
Băng CốcDMK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD3167-18:10
20:05
PhuketHKT
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD3429-18:15
19:30
Băng CốcDMK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD243-18:55
21:45
Đài BắcTPE
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD3075-19:00
21:00
KrabiKBV
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD5501-19:20
20:25
Khon KaenKKC
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD3443-19:35
20:50
Băng CốcDMK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD4116-20:30
21:50
Băng CốcBKK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD8439-20:45
22:00
Băng CốcDMK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé
FD3419-21:15
22:25
Băng CốcDMK
Chiang Mai
CNX
Xem giá vé

Câu hỏi thường gặp về chuyến bay từ Thai AirAsia đến Sân bay quốc tế Chiang Mai

Thai AirAsia có cung cấp miễn cước hành lý cho các chuyến bay đến Sân bay quốc tế Chiang Mai không?
Không, Thai AirAsia không bao gồm hành lý miễn phí cho các chuyến bay Nội địa & Quốc tế đến Sân bay quốc tế Chiang Mai. Bạn cần mua hành lý riêng.
Thai AirAsia có cung cấp dịch vụ làm thủ tục trực tuyến cho các chuyến bay đến Sân bay quốc tế Chiang Mai không?
Có, Thai AirAsia cung cấp dịch vụ làm thủ tục trực tuyến cho các chuyến bay đến Sân bay quốc tế Chiang Mai, cho phép bạn làm thủ tục thuận tiện cho chuyến bay của mình thông qua trang web hoặc ứng dụng của hãng hàng không. Chỉ cần làm theo hướng dẫn được cung cấp trên Airpaz để hoàn tất quy trình.
Chuyến bay đến Sân bay quốc tế Chiang Mai của Thai AirAsia kéo dài bao lâu?
Thời gian bay đến Sân bay quốc tế Chiang Mai (CNX) với Thai AirAsia khoảng 1 tiếng 25 phút.
Sân bay quốc tế Chiang Mai có những nhà ga và tiện ích sân bay nào?
Sân bay cung cấp Cho thuê xe, Bãi đậu xe, Khu vực hút thuốc cùng nhiều tiện ích khác để nâng cao trải nghiệm du lịch của bạn. Bạn có thể xem thông tin chi tiết về tiện nghi và sơ đồ nhà ga tại Sân bay quốc tế Chiang Mai.
Những tuyến sân bay phổ biến nhất đến Sân bay quốc tế Chiang Mai là những tuyến nào?
Chuyến bay sớm nhất đến Sân bay quốc tế Chiang Mai sử dụng Thai AirAsia khởi hành lúc mấy giờ?
Chuyến bay sớm nhất đến Sân bay quốc tế Chiang Mai với Thai AirAsia khởi hành lúc 06:00. Bạn có thể xem lịch trình này và so sánh các lựa chọn chuyến bay khác có sẵn trên Airpaz.
Chuyến bay muộn nhất đến Sân bay quốc tế Chiang Mai sử dụng Thai AirAsia khởi hành lúc mấy giờ?
Chuyến bay muộn nhất đến Sân bay quốc tế Chiang Mai với Thai AirAsia khởi hành lúc 21:25. Bạn có thể xem lịch trình này và so sánh các lựa chọn chuyến bay khác có sẵn trên Airpaz.

Các đối tác hàng không Airpaz

Thai AirAsia Logo ImagesThai Vietjet Air Logo ImagesPhilippines AirAsia Logo ImagesCebu Pacific Logo ImagesBatik Air Malaysia Logo ImagesWings Air Logo ImagesAirAsia Logo ImagesThai Lion Air Logo ImagesVietjet Air Logo ImagesPhilippine Airlines Logo Images
Xem tất cả đối tác hàng không

Tại sao nên đi du lịch cùng Airpaz?

Đơn giản hóa trải nghiệm đặt chỗ của bạn

Đơn giản hóa trải nghiệm đặt chỗ của bạn

Cảm nhận sự linh hoạt và đơn giản trong suốt quá trình đặt chỗ của bạn

Đa dạng sự lựa chọn để đi du lịch

Đa dạng sự lựa chọn để đi du lịch

Tận hưởng những khoảnh khắc đáng nhớ với hàng triệu vé máy bay và chỗ ở thuận tiện

Ưu đãi độc quyền mỗi ngày

Ưu đãi độc quyền mỗi ngày

Vô số chương trình khuyến mãi hàng ngày với giá cả cạnh tranh cho tất cả khách du lịch

Nơi đặt chỗ trực tuyến chuyên nghiệp

Nơi đặt chỗ trực tuyến chuyên nghiệp

Cùng với các đối tác đáng tin cậy, chúng tôi đã đáp ứng vô số nhu cầu của khách du lịch kể từ năm 2011

Hỗ trợ khách hàng nhiệt tình

Hỗ trợ khách hàng nhiệt tình

Hỗ trợ tốt nhất, bộ phận hỗ trợ khách hàng của chúng tôi luôn sẵn sàng 24/7 bất kể ngôn ngữ địa phương bạn sử dụng

Thoải mái đặt chỗ bằng dịch vụ phù hợp với địa phương

Thoải mái đặt chỗ bằng dịch vụ phù hợp với địa phương

Trải nghiệm cảm giác thoải mái khi đặt chỗ bằng phương thức thanh toán, tiền tệ và ngôn ngữ địa phương