Jazeera Airways

Chuyến bay Jazeera Airways đến Sân bay quốc tế Kuwait

Xem danh sách đặt chỗ

Cập nhật lần cuối

Đặt và nhận ưu đãi chuyến bay Jazeera Airways tốt nhất đến Sân bay quốc tế Kuwait

Lahore (LHE)Kuwait (KWI)
Thứ 5, 15 thg 10
Bay thẳng
J9Jazeera Airways

Bắt đầu từ

US$ 317.5

Giá/ Người

Đặt
Kochi (COK)Kuwait (KWI)
Thứ 4, 14 thg 10
Bay thẳng
J9Jazeera Airways

Bắt đầu từ

US$ 336.33

Giá/ Người

Đặt
Dhaka (DAC)Kuwait (KWI)
Thứ 7, 24 thg 10
Bay thẳng
J9Jazeera Airways

Bắt đầu từ

US$ 421.3

Giá/ Người

Đặt
Dhaka (DAC)Kuwait (KWI)
Thứ 5, 15 thg 10
Bay thẳng
J9Jazeera Airways

Bắt đầu từ

US$ 438.7

Giá/ Người

Đặt
Dhaka (DAC)Kuwait (KWI)
Thứ 5, 22 thg 10
Bay thẳng
J9Jazeera Airways

Bắt đầu từ

US$ 438.7

Giá/ Người

Đặt
Dhaka (DAC)Kuwait (KWI)
Thứ 4, 21 thg 10
Bay thẳng
J9Jazeera Airways

Bắt đầu từ

US$ 438.7

Giá/ Người

Đặt
Dhaka (DAC)Kuwait (KWI)
Thứ 3, 20 thg 10
Bay thẳng
J9Jazeera Airways

Bắt đầu từ

US$ 438.7

Giá/ Người

Đặt
Dhaka (DAC)Kuwait (KWI)
Thứ 6, 16 thg 10
Bay thẳng
J9Jazeera Airways

Bắt đầu từ

US$ 438.7

Giá/ Người

Đặt
Dhaka (DAC)Kuwait (KWI)
Thứ 4, 14 thg 10
Bay thẳng
J9Jazeera Airways

Bắt đầu từ

US$ 438.7

Giá/ Người

Đặt
Dhaka (DAC)Kuwait (KWI)
Thứ 7, 10 thg 10
Bay thẳng
J9Jazeera Airways

Bắt đầu từ

US$ 438.7

Giá/ Người

Đặt
informationXin lưu ý rằng giá được liệt kê trên trang này có thể không được cập nhật và có thể thay đổi mà không cần thông báo trước. Chúng tôi cố gắng cung cấp thông tin chính xác và mới nhất.

Jazeera Airways Thông tin chuyến bay đến Sân bay quốc tế Kuwait

Ưu đãi chuyến bay độc quyền

Lahore - Kuwait, US$ 317.5

Tháng giá vé thấp nhất

Th10

Tìm Chuyến Đi Tốt Nhất và Có Trải Nghiệm Du Lịch Hoàn Hảo

Lên kế hoạch cho chuyến đi của bạn với Jazeera Airways

Được biết đến với phong cảnh ngoạn mục, di sản văn hóa đa dạng và các điểm tham quan địa phương sôi động, Kuwait mang đến một cuộc phiêu lưu đáng kinh ngạc và khó quên cho tất cả du khách. Từ khám phá các địa danh lịch sử đến thưởng thức các món ngon địa phương, luôn có thứ gì đó dành cho tất cả mọi người ở đây. Lên kế hoạch cho chuyến đi của bạn với Jazeera Airways đến Sân bay quốc tế Kuwait và làm mới tâm trí của bạn khỏi sự hối hả và nhộn nhịp của thế giới.

Airpaz là đối tác du lịch của bạn

Jazeera Airways J9 (JZR) hoạt động từ trung tâm chính tại Sân bay quốc tế Kuwait và có trụ sở chính tại Cô oét Kuwait. Trước khi đặt vé, hãy kiểm tra chi tiết giá vé trên trang đặt vé của bạn, vì hành lý ký gửi, bữa ăn và chọn chỗ ngồi có thể khác nhau tùy theo loại vé. Điều này giúp bạn chọn được lựa chọn phù hợp nhất với chuyến đi của mình.

Bay đến Sân bay quốc tế Kuwait với giá thấp nhất

Với Airpaz, hãy đặt vé máy bay giá rẻ nhất đến điểm đến mơ ước của bạn. Tận hưởng kỳ nghỉ cùng những người thân yêu mà không phải lo lắng về ngân sách, vì Airpaz cung cấp nhiều ưu đãi đặc biệt dành cho bạn. Đặt vé máy bay giá rẻ chuyến bay đến Sân bay quốc tế Kuwait tại Airpaz để có trải nghiệm du lịch tuyệt vời nhất và tiết kiệm không gì sánh bằng.

Kiểm tra lịch trình chuyến bay của Jazeera Airways đến Sân bay quốc tế Kuwait

Số hiệu chuyến bayMẫu máy bayKhởi hànhĐếnThành phố xuất phátSân bay điThành phố đếnSân bay đến
J9404-02:30
04:55
HyderabadHYD
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9402-02:30
04:10
MumbaiBOM
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9502-02:55
05:25
LahoreLHE
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9502-02:55
05:00
LahoreLHE
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9406NE7 32003:05
05:45
KochiCOK
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9552-04:00
07:15
ColomboCMB
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9736NE7 32004:25
07:15
CairoCAI
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9552NE7 32004:30
07:45
ColomboCMB
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9532-05:00
08:10
DhakaDAC
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9714-06:20
09:05
SohagHMB
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9534-06:30
09:40
DhakaDAC
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9172NE7 32006:45
09:05
DamasDAM
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9540NE7 32007:15
10:20
KathmanduKTM
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9534-07:25
10:35
DhakaDAC
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9534-07:35
10:45
DhakaDAC
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9226-08:00
09:25
RiyadhRUH
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9122-10:55
11:45
DubaiDXB
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9122NE7 32011:45
12:40
DubaiDXB
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9258NE7 32012:00
14:20
AmmanADJ
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9174NE7 32013:00
15:20
DamasDAM
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9732NE7 32013:25
16:15
CairoCAI
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9222-14:45
16:10
RiyadhRUH
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9124NE7 32015:45
16:40
DubaiDXB
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9124-16:45
17:35
DubaiDXB
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9178-17:45
20:05
DamasDAM
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J91542NE7 32018:55
22:00
KathmanduKTM
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9228-18:55
20:20
RiyadhRUH
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9102CE1 32019:05
20:20
ManamaBAH
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9126-19:25
20:15
DubaiDXB
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9126NE7 32019:45
20:40
DubaiDXB
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9128NE7 32021:30
22:25
DubaiDXB
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9260NE7 32022:20
00:40
AmmanADJ
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9712-23:05
01:50
SohagHMB
Kuwait
KWI
Xem giá vé
J9734NE7 32023:20
02:10
CairoCAI
Kuwait
KWI
Xem giá vé

Câu hỏi thường gặp về chuyến bay từ Jazeera Airways đến Sân bay quốc tế Kuwait

Jazeera Airways có cung cấp miễn cước hành lý cho các chuyến bay đến Sân bay quốc tế Kuwait không?
Không, Jazeera Airways không bao gồm hành lý miễn phí cho các chuyến bay Nội địa đến Sân bay quốc tế Kuwait. Bạn cần mua hành lý riêng.
Jazeera Airways có cung cấp dịch vụ làm thủ tục trực tuyến cho các chuyến bay đến Sân bay quốc tế Kuwait không?
Có, Jazeera Airways cung cấp dịch vụ làm thủ tục trực tuyến cho các chuyến bay đến Sân bay quốc tế Kuwait, cho phép bạn làm thủ tục thuận tiện cho chuyến bay của mình thông qua trang web hoặc ứng dụng của hãng hàng không. Chỉ cần làm theo hướng dẫn được cung cấp trên Airpaz để hoàn tất quy trình.
Chuyến bay đến Sân bay quốc tế Kuwait của Jazeera Airways kéo dài bao lâu?
Thời gian bay đến Sân bay quốc tế Kuwait (KWI) với Jazeera Airways khoảng 1 tiếng 50 phút.
Sân bay quốc tế Kuwait có những nhà ga và tiện ích sân bay nào?
Sân bay cung cấp Khách sạn sân bay, Phòng khám và nhà thuốc, Xe lăn cùng nhiều tiện ích khác để nâng cao trải nghiệm du lịch của bạn. Bạn có thể xem thông tin chi tiết về tiện nghi và sơ đồ nhà ga tại Sân bay quốc tế Kuwait.
Những tuyến sân bay phổ biến nhất đến Sân bay quốc tế Kuwait là những tuyến nào?
chuyến bay từ Sân bay quốc tế Hazrat Shahjalal đến Sân bay quốc tế Kuwait, chuyến bay từ Sân bay quốc tế Bandaranaike đến Sân bay quốc tế Kuwait, chuyến bay từ Sân bay quốc tế Indira Gandhi đến Sân bay quốc tế Kuwait là các tuyến sân bay phổ biến nhất đến Sân bay quốc tế Kuwait. Những tuyến này mang đến các kết nối thuận tiện cho chuyến đi của bạn.
Chuyến bay sớm nhất đến Sân bay quốc tế Kuwait sử dụng Jazeera Airways khởi hành lúc mấy giờ?
Chuyến bay sớm nhất đến Sân bay quốc tế Kuwait với Jazeera Airways khởi hành lúc 00:05. Bạn có thể xem lịch trình này và so sánh các lựa chọn chuyến bay khác có sẵn trên Airpaz.
Chuyến bay muộn nhất đến Sân bay quốc tế Kuwait sử dụng Jazeera Airways khởi hành lúc mấy giờ?
Chuyến bay muộn nhất đến Sân bay quốc tế Kuwait với Jazeera Airways khởi hành lúc 23:55. Bạn có thể xem lịch trình này và so sánh các lựa chọn chuyến bay khác có sẵn trên Airpaz.

Các đối tác hàng không Airpaz

Thai AirAsia Logo ImagesThai Vietjet Air Logo ImagesPhilippines AirAsia Logo ImagesCebu Pacific Logo ImagesBatik Air Malaysia Logo ImagesWings Air Logo ImagesAirAsia Logo ImagesThai Lion Air Logo ImagesVietjet Air Logo ImagesPhilippine Airlines Logo ImagesSuper Air Jet Logo ImagesBatik Air Logo ImagesThai Airways Logo ImagesIndonesia AirAsia Logo ImagesTransNusa Logo ImagesNok Air Logo ImagesLion Air Logo ImagesFly Jinnah Logo Images
Xem tất cả đối tác hàng không

Tại sao nên đi du lịch cùng Airpaz?

Đơn giản hóa trải nghiệm đặt chỗ của bạn

Đơn giản hóa trải nghiệm đặt chỗ của bạn

Cảm nhận sự linh hoạt và đơn giản trong suốt quá trình đặt chỗ của bạn

Đa dạng sự lựa chọn để đi du lịch

Đa dạng sự lựa chọn để đi du lịch

Tận hưởng những khoảnh khắc đáng nhớ với hàng triệu vé máy bay và chỗ ở thuận tiện

Ưu đãi độc quyền mỗi ngày

Ưu đãi độc quyền mỗi ngày

Vô số chương trình khuyến mãi hàng ngày với giá cả cạnh tranh cho tất cả khách du lịch

Nơi đặt chỗ trực tuyến chuyên nghiệp

Nơi đặt chỗ trực tuyến chuyên nghiệp

Cùng với các đối tác đáng tin cậy, chúng tôi đã đáp ứng vô số nhu cầu của khách du lịch kể từ năm 2011

Hỗ trợ khách hàng nhiệt tình

Hỗ trợ khách hàng nhiệt tình

Hỗ trợ tốt nhất, bộ phận hỗ trợ khách hàng của chúng tôi luôn sẵn sàng 24/7 bất kể ngôn ngữ địa phương bạn sử dụng

Thoải mái đặt chỗ bằng dịch vụ phù hợp với địa phương

Thoải mái đặt chỗ bằng dịch vụ phù hợp với địa phương

Trải nghiệm cảm giác thoải mái khi đặt chỗ bằng phương thức thanh toán, tiền tệ và ngôn ngữ địa phương