Kiểm tra thông tin về Sân bay quốc tế Charlotte Douglas (CLT), các nhà ga, tiện ích và nhiều hơn nữa
Về Sân bay quốc tế Charlotte Douglas
Tên sân bay
Sân bay quốc tế Charlotte Douglas
Mã IATA
CLT
Mã ICAO
KCLT
Loại sân bay
Nội địa & Quốc tế
Địa điểm
Charlotte, Hoa Kỳ
Múi giờ
Vĩ độ
35.214407
Kinh độ
-80.9495033
Cơ sở vật chất tại Sân bay quốc tế Charlotte Douglas
Khách sạn sân bay
ATM
Phòng khám & Nhà thuốc
Dịch vụ trao đổi tiền tệ
Cửa hàng miễn thuế
Phòng chờ
Phòng chăm sóc trẻ em
Bãi đỗ xe
Khu cầu nguyện
Nhà hàng
Khu vực hút thuốc
Khu vực chờ đợi
Hỗ trợ xe lăn
Các lựa chọn vận chuyển tại Sân bay quốc tế Charlotte Douglas
Xe buýt
Thuê ô tô
Taxi
Tàu hỏa
Thông tin sân bay
Điều cần biết
Sân bay quốc tế Charlotte Douglas (CLT/KCLT) là sân bay chính tại Charlotte, với các chuyến bay Nội địa & Quốc tế đến nhiều điểm đến. Có khoảng 14 hãng hàng không đặt căn cứ tại đây, bao gồm Frontier Airlines, American Airlines và United Airlines, vì vậy có rất nhiều chuyến bay để lựa chọn mỗi ngày.
Lối vào sân bay
Mọi chuyến đi đều cần một điểm khởi đầu, và điểm khởi đầu của bạn là Sân bay quốc tế Charlotte Douglas ở Charlotte. Từ đó, bạn có thể di chuyển bằng , vì vậy hãy lên kế hoạch cho lộ trình của mình từ trước. Hãy xuất phát sớm một chút, và để sự háo hức lớn dần theo từng dặm đường.
Cơ sở vật chất sân bay
Sân bay quốc tế Charlotte Douglas cung cấp nhiều tiện nghi đa dạng để giúp thời gian của bạn tại đây trở nên thoải mái. Bên cạnh những tiện ích cơ bản — bãi đỗ xe để đảm bảo an toàn cho phương tiện, ATM để rút tiền nhanh chóng và các nhà hàng phục vụ đồ ăn thức uống — bạn còn có thể tìm thấy Khách sạn sân bay, ATM, Phòng khám & Nhà thuốc, Dịch vụ trao đổi tiền tệ, Cửa hàng miễn thuế, Phòng chờ, Phòng chăm sóc trẻ em, Bãi đỗ xe, Khu cầu nguyện, Nhà hàng, Khu vực hút thuốc, Khu vực chờ đợi và Hỗ trợ xe lăn ngay tại sân bay. Tất cả cùng nhau giúp việc di chuyển qua sân bay trở nên dễ dàng và thú vị hơn. Đang lên kế hoạch khởi hành từ Sân bay quốc tế Charlotte Douglas? Airpaz mang đến cho bạn các ưu đãi độc quyền cho các chuyến bay đến những điểm đến yêu thích — dù là một chuyến du lịch ngắn, chuyến công tác, hay một nơi mới để khám phá. Đặt vé với Airpaz và tận hưởng chuyến đi của bạn trọn vẹn nhất.
Cập nhật lần cuối
Thông tin chuyến bay tại Sân bay quốc tế Charlotte Douglas (CLT)
Tháng giá vé thấp nhất
Th09
Tổng số điểm đến
7
FAQ về Sân bay quốc tế Charlotte Douglas
Các hãng hàng không hàng đầu hoạt động tại Sân bay quốc tế Charlotte Douglas
Tuyến bay phổ biến từ Charlotte
Tuyến bay phổ biến đến Charlotte
Khách sạn tốt nhất gần Sân bay quốc tế Charlotte Douglas
Tại sao nên đi du lịch cùng Airpaz?

Đơn giản hóa trải nghiệm đặt chỗ của bạn
Cảm nhận sự linh hoạt và đơn giản trong suốt quá trình đặt chỗ của bạn

Đa dạng sự lựa chọn để đi du lịch
Tận hưởng những khoảnh khắc đáng nhớ với hàng triệu vé máy bay và chỗ ở thuận tiện

Ưu đãi độc quyền mỗi ngày
Vô số chương trình khuyến mãi hàng ngày với giá cả cạnh tranh cho tất cả khách du lịch

Nơi đặt chỗ trực tuyến chuyên nghiệp
Cùng với các đối tác đáng tin cậy, chúng tôi đã đáp ứng vô số nhu cầu của khách du lịch kể từ năm 2011

Hỗ trợ khách hàng nhiệt tình
Hỗ trợ tốt nhất, bộ phận hỗ trợ khách hàng của chúng tôi luôn sẵn sàng 24/7 bất kể ngôn ngữ địa phương bạn sử dụng

Thoải mái đặt chỗ bằng dịch vụ phù hợp với địa phương
Trải nghiệm cảm giác thoải mái khi đặt chỗ bằng phương thức thanh toán, tiền tệ và ngôn ngữ địa phương











