Saudia

Saudia

 (Formerly Saudi Arabian Airlines)
Listahan ng Order

Libreng Cabin Baggage Allowance 7 kg

Available para sa Check-in Online

Pwede ka nang mag check-in simula 180 na minuto

Saudi Arabian Airlines flight attendant images
Saudi Arabian Airlines fleet image
Saudi Arabian Airlines economy seat images
Saudi Arabian Airlines business seat images
Saudi Arabian Airlines entertaiment images
Saudi Arabian Airlines wifi images
Saudi Arabian Airlines privilege program images
Huling I-update 3 Nobyembre 2023 13:21 (UTC +0)

Profile ng Kumpanya

Ang Saudia na naglalakbay gamit ang IATA code (SV) at ICAO code SVA, ay isang full flight airline na lumilipad sa domestic & international routes. Ang airline ay lumilipad papunta sa iba't-ibang mga siyudad mula sa mainhub nito na makikita sa King Abdulaziz International Airport (JED), King Khalid International Airport (RUH) and King Fahd International Airport (DMM). Bagamat ang airline ay lumilibot gamit ang pangalang Saudia, ito ay nagbibigay serbisyo sa ilalim ng Saudi Arabian Airlines Corporation. Ang namumuno ng kumpanya ay si Ibrahim Koshy. Ang head office ng airline ay makikita sa Saudi Arabia. Ang Saudia ay parte ng SkyTeam.

History ng Kumpanya

Ang Saudia na naglalakbay gamit ang IATA code (SV) at ICAO code SVA, ay isang full flight airline na lumilipad sa ilalim ng Saudi Arabian Airlines Corporation. Ang pinakaunang rutang dinaanan ay between Riyadh, Jeddah and Dhahran gamit ang DC-3 (Dakota). Ang Saudia ay binigyan ng 2019 ‒ Partner Appreciation Award – by the Council of British Hajjis United Kingdom (CBUK),2019 ‒ Best Hajj Airline Carrier by the Council of British Hajjis United Kingdom (CBUK),2019 ‒ ‘Best First Class Amenity Kit’ - Awarded By PAX International,2019 ‒ ‘Best Inflight Entertainment And Connectivity Launch By An Airline’ By PAX International,2019 ‒ ‘Best Airline Inflight Entertainment and Connectivity (IFEC)’ at the Inflight Middle East Awards,2019 ‒ SAUDIA celebrates receiving universally acknowledged amenity kits awards "Gold Award for First Class sleeper suit, Gold Award for Business Class the Middle East, and Highly Commended Award for Economy class",2020 ‒ FIVE-STAR Global Airline 2021 by APEX. at SAUDIA gains IATA 753 certification for being the Kingdom’s first airline to implement luggage tracking, along with improved luggage management systems and more efficient baggage handling,SAUDIA and the Saudi Railway Company (SAR) sign a strategic agreement to integrate SAUDIA’s international travel services with SAR’s domestic services, complete with seamless online booking, smartphone apps, self-service terminals, and luggage transfer between airports and train stations,SAUDIA adds more self-service terminals and new online services including ticket reissues, seat selection, ride booking, and onboard Wi-Fi access.

Ang Mga Flight Attendant

Ang flight steward ng Saudia ay nakasuot ng uniporme na kulay blue and black. Ang mga babaeng flight steward ay nakasuot ng unipormeng binubuo ng white long sleeve with black or blue suit and black or blue cape at black or blue trousers. Ang mga lalaking flight attendant naman ay nakasuot ng white long sleeve with black suit and gold or black tie at black trousers bilang kanilang uniporme.

Ang Aming Fleet

Ang Saudia ay nagbibigay-lingkod gamit ang iba't-ibang klase ng eroplano, lahat ay nakalista sa table:
Type Quantity
Airbus A320-214 46
Airbus A321-200 15
Airbus A330-343 32
Boeing 777-300ER 33
Boeing 787-9 13
Boeing 787-10 2

Ang Aming Call Center

Kung ikaw ay may mga suhestyon ukol sa airline o ikaw ay nakaranas ng kahit-anong isyu sa airport gaya ng nakansela na flight o nawalang bagahe, pwede kang makipag-ugnayan sa airline. Ang customer support ay pwede lapitan gamit ang mga phonen umber na nakatala sa ibaba :
Country Phone
Saudi Arabia 920022222
Kuwait 22200072
United Arab Emirates 042485777
Bahrain 65005665
Oman 80074248
Jordan 065777766
Egypt 19898
UK (+44) 3712004433 / (+44) 1217900430
France 0820200505
Switzerland 0848006600
Germany 01803698888
Spain 911880020
USA 1-800-472-8342
Canada 1-855-588-0999
Turkey 90-8504551601

Ang Aming Live Chat

Walang Live Chat Service ang mga pasahero ng Saudia.

Mga Partner ng Airpaz Airline

Spirit Airlines Logo ImagesAlaska Airlines Logo ImagesAllegiant Air Logo ImagesMalaysia Airlines Logo ImagesPhilippine Airlines Logo ImagesFrontier Airlines Logo ImagesThai Lion Air Logo ImagesQatar Airways Logo ImagesCebu Pacific Logo ImagesFlair Airlines Logo ImagesSingapore Airlines Logo ImagesBreeze Airways Logo ImagesChina Eastern Logo ImagesNok Air Logo ImagesEVA Air Logo ImagesStarlux Airlines Logo ImagesChina Southern Logo ImagesHKExpress Logo Images
Tignan ang Airline Partners

Huwag palampasin!

Maglibot sa buong mundo at mag-stay kahit saan nang madali